आपला जिल्हा

गवारे नगरमधील पूल व रस्ता दुरुस्ती करा

संपादक मनीष जाधव कोपरगाव परिसर मोबा ९८२३७५२९६४     

Follow
( 0 Followers )
X

Follow

E-mail : *

गवारे नगरमधील पूल व रस्ता दुरुस्ती करा

कोपरगाव –  कोपरगाव शहरातील गवारे नगरमधील पूल व रस्त्यांची अवस्था अतिशय खराब झाली असून त्यामुळे नागरिकांना त्रास सहन करावा लागत आहे त्यामुळे या पूल व रस्त्याची तातडीने दुरुस्ती करावी अशा आशयाचे निवेदन कोपरगाव नगरपरिषदेचे मुख्याधिकारी प्रशांत सरोदे यांना कोपरगाव शहर राष्ट्रवादी युवक कॉंग्रेसच्या वतीने देण्यात आले आहे.

दिलेल्या निवेदनात असे म्हटले आहे की, गवारे नगरमधील अतिशय महत्वाच्या असलेल्या पुलावरून परिसरातील नागरिकांची मोठ्या प्रमाणात नियमितपणे ये-जा असते. मात्र या पुलाची व रस्त्याची दुरावस्था झाल्यामुळे गवारे नगरमधील नागरिकांना मोठा मनस्ताप सहन करावा लागत आहे. सध्या पावसाळयाचे दिवस सुरु आहेत. रस्त्यावर व पुलावर सर्वत्र चिखलाचे साम्राज्य पसरले आहे. या चिखलात अनेक दुचाकीस्वार घसरून पडत असल्यामुळे अपघात घडत आहेत. त्यामुळे दुचाकीस्वारांना लहान मोठ्या इजा होत आहेत. याची गांभीर्याने दखल घेवून गवारे नगरमधील या पूल व रस्त्याची तातडीने दुरुस्ती करावी अशी मागणी नागरिकांनी दिलेल्या निवेदनात केली आहे. यावेळी शहर राष्ट्रवादी कॉंग्रेस चे युवक अध्यक्ष नवाज कुरेशी, कार्याध्यक्ष संदीप कपिले, दत्तात्रय गवारे, मारुती जपे, सचिन गवारे, सागर लकारे, धीरज कोठारी, स्वप्नील गवारे, धीरज आंबोरे आदी उपस्थित होते.

SHARE

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
वेब पोर्टल वरील बातम्या,फोटो कॉपी करू नये.
Close
Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker